Nhận định u23 malaysia vs u23 nhật bản 19h30 ngày 24/8

U23 Malaysia vs U23 Nhật Bản: cập nhật tin tức mới về U23 Malaysia vs U23 Nhật Bản, hình ảnh, video video mới độc nhất vô nhị về U23 Malaysia vs U23 Nhật phiên bản trên bengames.net

Bạn đang xem: Nhận định u23 malaysia vs u23 nhật bản 19h30 ngày 24/8


Thể Thao 247 - Hai cách nay đã lâu trận chạm chán Nhật bản tại vòng 1/8, HLV Ong Kim Swee thường xuyên có những chia sẻ đầy tự tin.

Thể Thao 247 - sau khi chứng con kiến Nhật phiên bản thua Việt Nam, HLV Ong Kim Swee của Olympic Malaysia phạt biểu sáng sủa trước cuộc tuyên chiến đối đầu tại vòng 1/8.

Xem thêm: Hướng Dẫn Cách Kích Hoạt Sim Vina Phone Mới Dễ Dàng, Hướng Dẫn Cách Kích Hoạt Sim Vinaphone Đã Hết Hạn

Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
Ngày Môn đi lại viên HC
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức nữ giới )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền khiếp (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền tởm (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - trằn Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội người vợ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi bạn nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền gớm (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền ghê (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền gớm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*